ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า ได้รับภาพถ่าย หรือยัง เป็นการขอบคุณเพิ่มเติมค่ะ  (อ่าน 2867 ครั้ง)

ศรัญญา

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ คุณพี่นกที่น่ารัก อยากคุยเพิ่มอีกเรื่องนะคะ  ได้ส่งภาพถ่ายมาให้ 7 ภาพ และมีอีกชุดหนึ่ง อยากให้ทีมงานพันแสงรุ้งค่ะ  และที่ตั้งใจอยากให้คุณพี่นกได้เห็นภาพด้วย คือจะขอบคุณเป็นพิเศษนะค่ะ ที่กรุณาส่ง DVD มาให้ และจะบอกว่ารักและจะเก็บรักษาอย่างดี เพราะเป็นสาระที่พร้อมทุกด้าน มีความรู้ ทั้งภาพสวยๆค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ